ผมขอแจ้งการส่งมอบกรมธรรม์นะครับ

วันที่ 8 ธันวาคม 2559
RK594984242TH คุณพีรภัทร Mitsubishi Mirage
ส่งมอบด้วยตัวเอง คุณสมหมาย Honda CR-V
Messenger คุณคัทลียา Honda CR-V
Messenger คุณวาธิณี Honda Jazz
Messenger คุณสายทิพย์ Lexus IS250
Messenger คุณจันทร์ชัย Toyota Corolla
Messenger คุณธรนิศ Chevrolet Captiva
Messenger คุณเอกบุตร Mitsubishi Mirage

วันที่ 9 ธันวาคม 2559
Messenger คุณชัยพร Mazda 2
Messenger คุณสุทธิพงษ์ Mazda 2
Messenger คุณอันติมา Ford Fiesta
Messenger คุณกิตติภูมิ Toyota Yaris
Messenger คุณปัญญา Mitsubishi Lancer

ขอบคุณมากครับผม ^^